நாள் 9 : உங்கள் தேர்வுகளால் உங்கள் தலைமையை கவர வேண்டாம். (நாள்-9)

Shyju Mathew

"Experience the Word of God, in the power of the Spirit."

March 5, 2019

GTH குடும்பத்தாளர்களை வரவேர்கிறோம். இன்று மோன்திரேயில் உள்ள இம்மானுவேல் சபையின் தீர்கதரிசியான திரு ஷைஜு மத்தேயூ அவர்களின் 106வது சங்கீத 9 வது நாள் வேத பாடத் தொடர். நேற்று (நாள் 8) ஆவிகுரிய வைராக்கியம் ஆண்டவரை மகிமைப்படுத்துவதைப் பார்த்தோம். இன்று, தீர்கதரிசி ஷைஜூ அவர்கள் ஒவ்வொரு சூழ்நிலையிலும் நமது தலைவர்களுக்கு நீதியுடன் பதிலளிக்க வேண்டுமென்று வறுப்புறுத்துகிறார்.

 உங்கள் அண்டையாருடன் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள். இந்த தியான தொகுப்பிற்கு நீங்கள் புதிது என்றால், இந்த வலைப்பதிவை பதிவு செய்து கொள்ளுங்கள். அடுத்த தொகுப்பு நாளை உங்கள் அஞ்சல் பெட்டிக்கு நேரடியாக வந்துவிடும்! சமாதானம் நிறைந்த நாளாக இருக்கட்டும்!

 நாள் 9 : உங்கள் தேர்வுகளால் உங்கள் தலைமையை கவர வேண்டாம்.

 சங்கீதம் 106:16 பாளயத்தில் அவர்கள் மோசேயின்மேலும், கர்த்தருடைய பரிசுத்தனாகிய ஆரோனின்மேலும் பொறாமைகொண்டார்கள்.

 போட்டியின் ஆவி நமக்குள்ளே இருந்து வெளியே நம்மை சாப்பிட்டு விடும். உங்கள் குடும்ப அங்கத்தினரோ அல்லது உங்களுடைய நண்பரோ அல்லது உங்கள் தலைவர்களுக்கோ ஒப்பிட்டு பார்க்கிறீர்களா, ஒப்பீடு தீர்ப்பை வழிநடத்துகிறது.

 நண்பரே, உங்கள் தலைவர்களைப் பார்த்து அவர்களிடம் உங்களை ஒப்பிட்டுப் பார்க்காதீர். ஆண்டவர் அவர்களை நியமித்திருக்கிறார். நீங்கள் உங்கள் தலைவர்களை விமர்சித்து நியாயந்தீர்க்கும்போது, ஆரோனும் மிரியாலும் சகித்திருக்கும் அதே விளைவை நீங்கள் எதிர்கொள்வீர்கள். முகாமில் முன்னோக்கிய இயக்கம் உடனடியாக கைதுசெய்யப்பட்டது! மிரியம் குஷ்டரோகத்தில் பாதிக்கப்பட்டு, இரக்கமுற்று குணமாகும் வரை, முழு சபையும் ஒரு மடிந்த கட்டத்திற்கு தள்ளப்பட்டனர். 

 ஜெபம்: ஆண்டவரே, ஒருபோதும் பொறாமை கொள்ளாத படி கிருபையைக் கொடுங்கள்.

 நண்பரே, ஆண்டவர் தலைவர்களை வடிவமைத்ததற்கு காரணம் உங்களை ஆசீர்வதிக்க, உங்களை மறைக்க மற்றும் நீங்கள் வளர உதவுவதற்காக. உங்கள் இருதயத்தில் மனக்குறை நீங்கினால், கர்த்தர் உங்களுக்காக நியமித்த காரியங்களை நீங்கள் முழுமையாக இழந்து விடலாம்! உங்கள் தலைமையை உங்கள் ஆணவத்தால் கவர முடியாது.

 சங்கீதம் 106: 32-33 மேரிபாவின் தண்ணீர்களிடத்திலும் அவருக்குக் கடுங்கோபம் மூட்டினார்கள்; அவர்கள் நிமித்தம் மோசேக்கும் பொல்லாப்பு வந்தது. அவர்கள் அவன் ஆவியை விசனப்படுத்தினதினாலே, தன் உதடுகளினால் பதறிப்பேசினான்.

 மோசே தொடர்ந்து தொடர்ந்து புகார் அளித்த மக்களால் விரக்தியடைந்து சமாதானத்திற்கு பதிலாக கோபத்தில் பதிலளித்தார். விளைவாக, தம்முடைய ஜனங்களை வாக்குப்பண்ணப்பட்ட தேசத்திற்கு வழிநடத்த கடவுளால் நியமிக்கப்பட்ட மனிதன் யோசுவாவுக்கு தனது தலைமையைக் கையளித்து மலை மீது இறக்க வேண்டியிருந்தது.

 அன்புக்குரியவர்களே, உங்கள் தலைவர்களை கசப்புணர்ச்சிக்கு உண்டாக்காதீர். ஈடாக, ஆசீர்வதியுங்கள்.